Plugins - The Events Calendar - Stable (latest release) - en to cy_GB translation catalogue (432 entries)

en:  and
cy_GB:  a

en: %1$s %2$s iCal Feed
cy_GB: %1$s %2$s Porthydd iCal

en: %s (post ID %d) created.
cy_GB: Cafodd %s (ID cofnod %d) ei greu.

en: %s (post ID %d) updated.
cy_GB: Cafodd %s (ID cofnod %d) ei ddiweddaru.

[ctx: %s Event count in admin list]
en: All %s
cy_GB: Holl: %s

[ctx: %s Events plural label]
en: All %s
cy_GB: Holl: %s

en: %s Information
cy_GB: Gwybodaeth am %s

en: %s Name:
cy_GB: %s Enw:

en: %s Settings
cy_GB: Gosodiadau %s

en: %s Website
cy_GB: %s Gwefan

en: %s cannot be a duplicate
cy_GB: Gall %s ddim bod yn ddyblygiad

en: %s cannot be the same as %s.
cy_GB: Ni all %s fod yr un peth â %s.

en: %s draft updated.
cy_GB: Diweddarwyd drafft %s.

en: %s must be a number between 0 and 21.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn rif rhwng 0 a 21.

en: %s must be a number or percentage.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn rif neu'n ganran.

en: %s must be a phone number.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn rif ffôn.

en: %s must be a positive number.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn rhif positif.

en: %s must be a valid slug (numbers, letters, dashes, and underscores).
cy_GB: Rhaid i %s fod yn fonyn dilys (rhif, llythyren, dash neu danlinellu).

en: %s must consist of 5 numbers.
cy_GB: Rhaid i %s gynnwys 5 rhif.

en: %s must consist of letters, numbers, dashes, apostrophes, and spaces only.
cy_GB: Rhaid i %s gynnwys llythrennau, rhifau, dashys, collnodau a bylchau yn unig.

en: %s must consist of letters, spaces, apostrophes, and dashes.
cy_GB: Rhaid i %s gynnwys llythrennau, bylchau, collnodau a dashys.

en: %s must contain numbers and letters only
cy_GB: Rhaid i %s gynnwys rhifau a llythrennau yn unig

en: %s must contain numbers, letters and dots only
cy_GB: Rhaid i %s gynnwys rhifau, llythrennau a dotiau yn unig

en: %s must have a value that's part of its options.
cy_GB: Rhaid i %s gael gwerth sy'n rhan o'i opsiynau.

en: %s published.
cy_GB: Cyhoeddwyd %s.

en: %s restored to revision from %s
cy_GB: Ailosodwyd %s i'r un diwygiedig o %s

en: %s saved.
cy_GB: Cadwyd %s.

en: %s submitted.
cy_GB: Cyflwynwyd %s.

en: %s updated.
cy_GB: Diweddarwyd %s.

en: 0 = zoomed out; 21 = zoomed in.
cy_GB: 0 = wedi chwyddo allan; 21 = wedi chwyddo i mewn.

en: A fully designed and styled theme for your events pages.
cy_GB: Thema sydd wedi'i chynllunio a'i steilio'n llawn ar gyfer eich tudalennau digwyddiadau.

en: A valid license key is required for support and updates
cy_GB: Mae angen allwedd trwydded ddilys i gael cymorth a diweddariadau

en: Activate %s
cy_GB: Gweithredu %s

en: Activate Plugin
cy_GB: Cychwyn yr Ategyn

en: Add HTML after event content
cy_GB: Ychwanegu HTML ar ôl cynnwys digwyddiad

en: Add HTML before event content
cy_GB: Ychwanegu HTML cyn cynnwys digwyddiad

en: Add New
cy_GB: Ychwanegu'n Newydd

en: Add New %s
cy_GB: Ychwanegu %s Newydd

en: Add to Google Calendar
cy_GB: Ychwanegu at Google Calendar

en: Additional Functionality
cy_GB: Swyddogaethau Ychwanegol

en: Address:
cy_GB: Cyfeiriad:

en: All
cy_GB: Holl

en: All %s
cy_GB: Pob %s

en: All %s Categories
cy_GB: Holl Gategoriau %s

en: All Day
cy_GB: Drwy'r Dydd

en: All Day Event
cy_GB: Digwyddiad Drwy'r Dydd

en: All day
cy_GB: Trwy'r dydd

en: American Samoa
cy_GB: Samoa America

en: Antigua and Barbuda
cy_GB: Antigua a Barbuda

en: Apr
cy_GB: Ebr

en: April
cy_GB: Ebrill

en: Argentina
cy_GB: Ariannin

en: Aug
cy_GB: Aws

en: August
cy_GB: Awst

en: Australia
cy_GB: Awstralia

en: Austria
cy_GB: Awstria

en: Available %s
cy_GB: %s Ar Gael

en: Belgium
cy_GB: Gwlad Belg

en: Bosnia and Herzegovina
cy_GB: Bosna-Hercegovina

en: Bouvet Island
cy_GB: Ynys Bouvet

en: Brazil
cy_GB: Brasil

en: British Indian Ocean Territory
cy_GB: Tiriogaeth Cefnfor India Prydain

en: Bulgaria
cy_GB: Bwlgaria

en: Calendar
cy_GB: Calendr

en: Cancel
cy_GB: Canslo

en: Cape Verde
cy_GB: Cabo Verde

en: Category
cy_GB: Categori

en: Cayman Islands
cy_GB: Ynysoedd Cayman

en: Central African Republic
cy_GB: Gweriniaeth Canol Affrica

en: Chad
cy_GB: Tchad

en: Check to enable maps for events and venues.
cy_GB: Ticiwch er mwyn galluogi dangos mapiau ar gyfer digwyddiadau a lleoliadau.

en: China
cy_GB: Tsieina

en: Christmas Island
cy_GB: Ynys Chrisrmas

en: City:
cy_GB: Dinas:

en: Clear
cy_GB: Clirio

en: Click to view a Google Map
cy_GB: Cliciwch i weld Google Map

en: Cocos (Keeling) Islands
cy_GB: Ynysoedd Coco (Keeling)

en: Community Events
cy_GB: Digwyddiadau Cymunedol

en: Comparison validation failed because no comparison value was provided, for field %s
cy_GB: Methodd y gymhariaeth ddilysu oherwydd ni chafodd gwerth cymharu ei ddarparu, ar gyfer maes %s

en: Congo, Democratic Republic of the
cy_GB: Gweriniaeth Ddemocrataidd Congo

en: Cook Islands
cy_GB: Ynysoedd Cook

en: Could not save %s.
cy_GB: Methwyd â chadw %s.

en: Country List must be formatted as one country per line in the following format: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.
cy_GB: Rhaid i'r Rhestr o Wledydd gael ei fformadu ar ffurf un wlad i bob llinell, fel hyn: <br>UDA, Unol Daleithiau America <br> Y DU, Y Deyrnas Unedig.

en: Country:
cy_GB: Gwlad:

en: Croatia (Local Name: Hrvatska)
cy_GB: Croatia (Enw Lleol: Hrvatska)

en: Currency Symbol:
cy_GB: Symbol Arian:

en: Currency symbol follows value
cy_GB: Symbol arian ar ôl y gwerth

[ctx: Currency symbol position]
en: After cost
cy_GB: Ar ôl cost

[ctx: Currency symbol position]
en: Before cost
cy_GB: Cyn cost

en: Custom field deleted.
cy_GB: Dilëwyd y maes cyfaddas.

en: Custom field updated.
cy_GB: Diweddarwyd y maes cyfaddas.

en: Czech Republic
cy_GB: Y Weriniaeth Tsiec

en: Date
cy_GB: Dyddiad

en: Date out of range.
cy_GB: Dyddiad allan o'r ystod.

en: Date time separator
cy_GB: Gwahanydd ar gyfer y dyddiad ac amser

en: Date:
cy_GB: Dyddiad:

en: Day
cy_GB: Diwrnod

en: Debug Bar Plugin
cy_GB: Ategyn Difa Chwilod Bar

en: Debug mode
cy_GB: Modd Difa Cwilod

en: Dec
cy_GB: Rhag

en: December
cy_GB: Rhagfyr

en: Default Events Template
cy_GB: Templed Digwyddiadau Diofyn

en: Default Page Template
cy_GB: Templed Tudalen Diofyn

en: Default currency symbol
cy_GB: Symbol arian diofyn

en: Default stylesheet used for events templates
cy_GB: Dalen steil ddiofyn sy'n cael ei defnyddio ar gyfer templedi digwyddiadau

en: Default view
cy_GB: Golwg ddiofyn

en: Delete
cy_GB: Dileu

en: Denmark
cy_GB: Denmarc

en: Details
cy_GB: Manylion

en: Display
cy_GB: Dangos

en: District of Columbia
cy_GB: Ardal Columbia

en: Do Not Import
cy_GB: Peidio â Mewnforio

en: Dominican Republic
cy_GB: Gweriniaeth Dominica

en: Done
cy_GB: Gorffen

en: Download .ics file
cy_GB: Llwytho ffeil .ics i lawr

en: East Timor
cy_GB: Dwyrain Timor

en: Edit
cy_GB: Golygu

en: Edit %s
cy_GB: Golygu %s

en: Egypt
cy_GB: Yr Aifft

en: Email
cy_GB: E-bostio

en: Email:
cy_GB: E-bost:

en: Enable comments on event pages.
cy_GB: Galluogi sylwadau ar dudalennau digwyddiad.

en: Enable event views
cy_GB: Galluogi golwg digwyddiadau

en: End Date
cy_GB: Dyddiad Gorffen

en: End of day cutoff
cy_GB: Pryd ddaw'r diwrnod i ben

en: End:
cy_GB: Gorffen:

en: Enter the separator that will be placed between the date and time, when both are shown.
cy_GB: Nodwch y gwahanydd a fydd yn cael ei osod rhwng y dyddiad a'r amser, pan fydd y ddau'n cael eu dangos.

en: Enter the separator that will be used between the start and end time of an event.
cy_GB: Nodwch y gwahanydd a fydd yn cael ei ddefnyddio rhwng amser cychwyn a gorffen digwyddiad.

en: Equatorial Guinea
cy_GB: Guinea Gyhydeddol

en: Error
cy_GB: Gwall

en: Event
cy_GB: Digwyddiad

en: Event %d: %s
cy_GB: Digwyddiad %d: %s

en: Event Add-Ons
cy_GB: Ychwanegion Digwyddiadau

en: Event Category
cy_GB: Categori'r Digwyddiad

en: Event Cost
cy_GB: Pris y Digwyddiad

en: Event Description
cy_GB: Disgrifiad o'r Digwyddiad

en: Event End Date
cy_GB: Dyddiad Gorffen y Digwyddiad

en: Event End Time
cy_GB: Amser Gorffen y Digwyddiad

en: Event Name
cy_GB: Enw'r Digwyddiad

en: Event Show Map
cy_GB: Dangos Map o'r Digwyddiad

en: Event Show Map Link
cy_GB: Dolen at Fap o'r Digwyddiad

en: Event Start Date
cy_GB: Dyddiad Dechrau'r Digwyddiad

en: Event Start Time
cy_GB: Amser Cychwyn y Digwyddiad

en: Event Venue Name
cy_GB: Enw Lleoliad y Digwyddiad

en: Event Website
cy_GB: Gwefan y Digwyddiad

en: Eventbrite Tickets
cy_GB: Tocynnau Eventbrite

en: Events
cy_GB: Digwyddiadau

en: Events URL slug
cy_GB: Bonyn URL Digwyddiadau

en: Events template
cy_GB: Templed Digwyddiadau

en: Export %s
cy_GB: Allforio %s

en: Export Events
cy_GB: Allforio Digwyddiadau

en: Facebook Events
cy_GB: Digwyddiadau Facebook

en: Failed to import record in row %d.
cy_GB: Methwyd â mewnforio cofnod yn rhes %d.

en: Falkland Islands (Malvinas)
cy_GB: Ynysoedd Falkland (Malvinas)

en: Faroe Islands
cy_GB: Ynysoedd Føroyar

en: Feb
cy_GB: Chw

en: February
cy_GB: Chwefror

en: Field ID:
cy_GB: ID Maes:

en: Filters
cy_GB: Hidlyddion

en: Find %s
cy_GB: Ffeindio %s

en: Finding & extending your calendar.
cy_GB: Canfod ac ymestyn eich calendr.

en: Finding your calendar.
cy_GB: Canfod eich calendr.

en: Finland
cy_GB: Y Ffindir

en: Florida
cy_GB: Fflorida

en: France
cy_GB: Ffrainc

en: Free
cy_GB: Am Ddim

en: French Guiana
cy_GB: Guyane Ffrengig

en: French Polynesia
cy_GB: Polynesia Ffrengig

en: French Southern Territories
cy_GB: Tiriogaeth Ddeheuol Ffrainc

en: General
cy_GB: Cyffredinol

en: Germany
cy_GB: Yr Almaen

en: Google Maps default zoom level
cy_GB: Lefel chwyddo diofyn Google Maps

en: Greece
cy_GB: Groeg

en: Greenland
cy_GB: Grønland

en: Guinea
cy_GB: Guinée

en: Guinea-Bissau
cy_GB: Guiné-Bissau

en: Have an event that runs past midnight? Select a time after that event's end to avoid showing the event on the next day's calendar.
cy_GB: Os oes digwyddiad sydd ymlaen ar ôl hanner nos, dewiswch amser ar ôl amser gorffen y digwyddiad er mwyn osgoi dangos y digwyddiad ar galendr y diwrnod wedyn.

en: Heard and McDonald Islands
cy_GB: Ynysoedd Heard a McDonald

en: Help
cy_GB: Cymorth

en: Here is the iCal feed URL for your events:
cy_GB: Dyma URL porthydd iCal eich digwyddiadau:

en: Hide the following settings tabs on every site:
cy_GB: Cuddio'r tabiau gosodiadau canlynol ar bob safle:

en: Holy See (Vatican City State)
cy_GB: Holy See (Gwladwriaeth Dinas y Fatican)

en: Hungary
cy_GB: Hwngari

en: Iceland
cy_GB: Gwlad yr Iâ

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code after the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
cy_GB: Os ydych chi'n gyfarwydd ag HTML, gallwch ychwanegu cod ychwanegol ar ôl templed y digwyddiad. Gall hyn fod yn ofynnol gyda rhai themâu i helpu gyda'r steilio a'r gosodiad.

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code before the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
cy_GB: Os ydych chi'n gyfarwydd ag HTML, gallwch ychwanegu cod ychwanegol cyn templed y digwyddiad. Gall hyn fod yn ofynnol gyda rhai themâu i helpu gyda'r steilio a'r gosodiad.

en: Import
cy_GB: Mewnforio

en: Import Type:
cy_GB: Math o Fewnforio:

en: Import complete!
cy_GB: Mewnforio wedi gorffen!

en: In a location
cy_GB: mewn lleoliad

en: Include events in main blog loop
cy_GB: Cynnwys digwyddiadau ym mhrif ddolen blog

en: Initializing Tribe Events on %s
cy_GB: Dechrau Digwyddiadau Tribe ar %s

en: Install %s
cy_GB: Gosod %s

en: Invalid field type specified
cy_GB: Nodwyd math o faes annilys

en: Invalid or incomplete field passed
cy_GB: Pasiwyd maes annilys neu faes heb ei gwblhau

en: Iran, Islamic Republic of
cy_GB: Iran (Gweriniaeth Islamaidd)

en: Ireland
cy_GB: Iwerddon

en: Italy
cy_GB: Yr Eidal

en: Jan
cy_GB: Ion

en: January
cy_GB: Ionawr

en: Jordan
cy_GB: Gwlad Iorddonen

en: Jul
cy_GB: Gor

en: July
cy_GB: Gorffennaf

en: Jun
cy_GB: Meh

en: June
cy_GB: Mehefin

en: Kazakhstan
cy_GB: Kazakstan

en: Korea, Democratic People's Republic of
cy_GB: Korea, Gweriniaeth Democrataidd Pobl

en: Korea, Republic of
cy_GB: Korea, Gweriniaeth

en: Lao People's Democratic Republic
cy_GB: Gweriniaeth Ddemocrataidd Pobl Lao

en: Latest Version:
cy_GB: Fersiwn Diweddaraf:

en: Lebanon
cy_GB: Libanus

en: License Key
cy_GB: Allwedd Trwydded

en: License key(s) updated.
cy_GB: Diweddarwyd eich allwedd(au) trwydded.

en: Licenses
cy_GB: Trwyddedau

en: Location:
cy_GB: Lleoliad:

en: Looking for Something Special?
cy_GB: Chwilio am Rywbeth Arbennig?

en: Looking for additional functionality including recurring events, custom meta, community events, ticket sales and more?
cy_GB: Ydych chi'n chwilio am nodweddion ychwanegol gan gynnwys digwyddiadau ailadroddus, meta cyfaddas, digwyddiadau cymunedol, gwerthiannau tocynnau a mwy?

en: Looking for additional functionality including recurring events, ticket sales, publicly submitted events, new views and more?
cy_GB: Ydych chi'n chwilio am swyddogaethau ychwanegol gan gynnwys digwyddiadau ailadroddus, gwerthiannau tocynnau, digwyddiadau a gyflwynwyd gan y cyhoedd, golygfeydd newydd a mwy?

en: Luxembourg
cy_GB: Lwcsembwrg

en: Mar
cy_GB: Maw

en: March
cy_GB: Mawrth

en: Marshall Islands
cy_GB: Ynysoedd Marshall

en: May
cy_GB: Mai

en: Merge Duplicates
cy_GB: Uno Dyblygiadau

en: Mexico
cy_GB: Mecsico

en: Micronesia, Federated States of
cy_GB: Micronesia, Taleithiau Ffederal

en: Missing required fields in row %d.
cy_GB: Meysydd angenrheidiol ar goll yn rhes %d,

en: Moldova, Republic of
cy_GB: Moldova, Gweriniaeth

en: Month and year format
cy_GB: Fformat y mis a'r flwyddyn

en: Month view events per day
cy_GB: Golwg mis o ddigwyddiadau fesul diwrnod

en: More...
cy_GB: Mwy...

en: Morocco
cy_GB: Moroco

en: Mozambique
cy_GB: Moçambique

en: My %s
cy_GB: Fy %s

en: Netherlands
cy_GB: Yr Iseldiroedd

en: Network
cy_GB: Rhwydwaith

en: Network Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Rhwydwaith

en: New %s
cy_GB: %s Newydd

en: New Caledonia
cy_GB: Caledonia Newydd

en: New Mexico
cy_GB: Mecsico Newydd

en: New York
cy_GB: Efrog Newydd

en: New Zealand
cy_GB: Seland Newydd

en: News For Events Users
cy_GB: Newyddion ar gyfer Defnyddwyr Events

en: News and Tutorials
cy_GB: Newyddion a Thiwtorialau

en: Next
cy_GB: Nesaf

en: Next %1$s
cy_GB: %1$s Nesaf

en: Next Day
cy_GB: Diwrnod Nesaf

en: Next day
cy_GB: Diwrnod nesaf

en: Next month
cy_GB: Mis nesaf

en: Next month, %1$s
cy_GB: Mis nesaf, %1$s

en: No %s found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i %s

en: No %s found in Trash
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i %s yn y Bin Sbwriel

en: No checkbox options specified
cy_GB: Nid oes opsiynau blychau ticio wedi'u nodi

en: No importer defined for %s
cy_GB: Nid oes mewnforiwr wedi'i ddiffinio ar gyfer %s

en: No previous %s
cy_GB: Dim %s blaenorol

en: No radio options specified
cy_GB: Nid oes opsiynau radio wedi'u nodi

en: No saved %s exists.
cy_GB: Nid oes %s sydd wedi'i gadw'n bodoli.

en: No select options specified
cy_GB: Nid oes opsiynau dewis wedi'u nodi

en: Non-existant field validation function passed
cy_GB: Pasiwyd swyddogaeth ddilysu maes nad yw'n bodoli

en: None of your settings were saved. Please try again.
cy_GB: Chafodd dim o'ch gosodiadau eu cadw. Rhowch gynnig arall arni.

en: Norfolk Island
cy_GB: Ynys Norfolk

en: North Carolina
cy_GB: Gogledd Carolina

en: North Dakota
cy_GB: Gogledd Dakota

en: Northern Mariana Islands
cy_GB: Ynysoedd Gogledd Mariana

en: Norway
cy_GB: Norwy

en: Nov
cy_GB: Tach

en: November
cy_GB: Tachwedd

en: Number of events to show per page
cy_GB: Nifer y digwyddiadau i'w harddangos fesul tudalen

en: Oct
cy_GB: Hyd

en: October
cy_GB: Hydref

en: Ongoing
cy_GB: Parhaus

en: Only includes enough css to achieve complex layouts like calendar and week view.
cy_GB: Yn cynnwys dim ond digon o css i gael cynlluniau cymhleth fel gwedd calendr a gwedd wythnos.

en: Organizer
cy_GB: Trefnydd

en: Organizer Email
cy_GB: Cyfeiriad E-bost y Trefnydd

en: Organizer Name
cy_GB: Enw'r Trefnydd

en: Organizer Phone
cy_GB: Rhif Ffôn y Trefnydd

en: Organizer Website
cy_GB: Gwefan y Trefnydd

en: Organizers
cy_GB: Trefnwyr

en: Origin:
cy_GB: Tarddiad:

en: PSST... Want a Discount?
cy_GB: PSST... Chwilio am Ostyngiad?

en: Papua New Guinea
cy_GB: Papua Guinea Newydd

en: Paraguay
cy_GB: Paraguai

en: Peru
cy_GB: Periw

en: Philippines
cy_GB: Pilipinas

en: Phone:
cy_GB: Ffôn:

en: Poland
cy_GB: Gwlad Pwyl

en: Portugal
cy_GB: Portiwgal

en: Postal Code:
cy_GB: Cod Post:

en: Premium Add-Ons
cy_GB: Ychwanegion Premiwm

en: Prev
cy_GB: Blaenorol

en: Previous
cy_GB: Blaenorol

en: Previous %1$s
cy_GB: %1$s Blaenorol

en: Previous Day
cy_GB: Diwrnod Blaenorol

en: Previous day
cy_GB: Diwrnod blaenorol

en: Previous month
cy_GB: Mis blaenorol

en: Previous month, %1$s
cy_GB: Mis blaenorol, %1$s

en: Rate It
cy_GB: Sgoriwch

en: Requires:
cy_GB: Gofynnol:

en: Reunion
cy_GB: Réunion

en: Right here
cy_GB: Yn fan hyn

en: Romania
cy_GB: România

en: Russian Federation
cy_GB: Ffederasiwn Rwsia

en: Saint Kitts and Nevis
cy_GB: Saint Kitts a Nevis

en: Saint Pierre and Miquelon
cy_GB: Saint-Pierre-et-Miquelon

en: Saint Vincent and The Grenadines
cy_GB: Saint Vincent a'r Grenadines

en: Save Changes
cy_GB: Cadw'r Newidiadau

en: Search
cy_GB: Chwilio

en: Search %s
cy_GB: Chwilio %s

en: Search for %s
cy_GB: Chwilio am: %s

en: Search for events
cy_GB: Chwilio am ddigwyddiadau

en: Search:
cy_GB: Chwilio:

en: Select %s
cy_GB: Dethol %s

en: Select a Country:
cy_GB: Dewiswch Wlad:

en: Select a State:
cy_GB: Dewiswch Dalaith:

en: Sep
cy_GB: Med

en: September
cy_GB: Medi

en: Set the default currency symbol for event costs. Note that this only impacts future events, and changes made will not apply retroactively.
cy_GB: Dewiswch symbol diofyn ar gyfer costau digwyddiad. Dim ond digwyddiadau yn y dyfodol fydd hyn yn effeithio arnyn nhw ac ni fydd newidiadau yn cael eu gwneud i hen ddigwyddiadau.

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Settings saved.
cy_GB: Gosodiadau wedi'u cadw.

en: Show The Events Calendar link
cy_GB: Dangos dolen The Events Calendar

en: Show comments
cy_GB: Dangos sylwadau

en: Show events with the site's other posts. When this box is checked, events will also continue to appear on the default events page.
cy_GB: Dangos digwyddiadau gyda chofnodion eraill y safle. Pan fydd y blwch yma wedi'i ddewis, bydd digwyddiadau hefyd yn parhau i ymddangos ar dudalen ddiofyn digwyddiadau.

en: Sign Up
cy_GB: Cofrestru

en: Singapore
cy_GB: Singapôr

en: Single event URL slug
cy_GB: URL bonyn digwyddiad unigol

en: Skeleton Styles
cy_GB: Steiliau Sgerbwd

en: Slovakia (Slovak Republic)
cy_GB: Slofacia (Gweriniaeth Slofacia)

en: Slovenia
cy_GB: Slofenia

en: Solomon Islands
cy_GB: Ynysoedd Solomon

en: Sorry, The Events Calendar requires PHP %s or higher. Talk to your Web host about moving you to a newer version of PHP.
cy_GB: Mae angen PHP %s neu uwch ar The Events Calendar. Cysylltwch â'ch gweinydd i drafod eich symud i fersiwn PHP mwy newydd.

en: Sorry, The Events Calendar requires WordPress %s or higher. Please upgrade your WordPress install.
cy_GB: Mae angen WordPress %s neu uwch ar The Events Calendar. Diweddarwch eich fersiwn o WordPress.

en: Sorry, key validation server is not available.
cy_GB: Yn anffodus, nid yw'r gweinydd dilysu allweddau ar gael.

en: South Africa
cy_GB: De Affrica

en: South Carolina
cy_GB: De Carolina

en: South Dakota
cy_GB: De Dakota

en: South Georgia, South Sandwich Islands
cy_GB: De Georgia, Ynysoedd Sandwich y De

en: Spain
cy_GB: Sbaen

en: Start Date
cy_GB: Dyddiad Cychwyn

en: Start:
cy_GB: Cychwyn:

en: State or Province:
cy_GB: Gwladwriaeth neu Dalaith:

en: Sudan
cy_GB: Swdan

en: Support
cy_GB: Cymorth

en: Suriname
cy_GB: Swrinam

en: Svalbard and Jan Mayen Islands
cy_GB: Ynysoedd Svalbard a Jan Mayen

en: Swaziland
cy_GB: Gwlad Swasi

en: Switzerland
cy_GB: Y Swistir

en: Syrian Arab Republic
cy_GB: Gweriniaeth Arabaidd Syria

en: System Information
cy_GB: Gwybodaeth am y System

en: Tags:
cy_GB: Tagiau:

en: Tajikistan
cy_GB: Tajicistan

en: Tanzania, United Republic of
cy_GB: Gweriniaeth Unedig Tanzania

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: %s
cy_GB: Dylid symud y camau diystyru templedi i'r is-gyfeiriadur cywir: %s

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: tribe_get_template_part('%s')
cy_GB: Dylid symud y camau diystyru templedi i'r is-gyfeiriadur cywir: tribe_get_template_part('%s')

en: Temporary file not found. Could not save %s.
cy_GB: Methwyd â dod o hyd i'r ffeil dros dro. Methwyd â chadw %s.

en: Thailand
cy_GB: Gwlad Thai

en: The above setting was not saved. Other settings were successfully saved. | The above settings were not saved. Other settings were successfully saved.
cy_GB[0]: Chafodd y gosodiadau uchod ddim eu cadw. Cafodd y gosodiadau eraill eu cadw'n llwyddiannus.
cy_GB[1]: Chafodd y gosodiadau uchod ddim eu cadw. Cafodd y gosodiadau eraill eu cadw'n llwyddiannus.
cy_GB[2]: Chafodd y gosodiadau uchod ddim eu cadw. Cafodd y gosodiadau eraill eu cadw'n llwyddiannus.
cy_GB[3]: Chafodd y gosodiadau uchod ddim eu cadw. Cafodd y gosodiadau eraill eu cadw'n llwyddiannus.

en: The currency symbol normally precedes the value. Enabling this option positions the symbol after the value.
cy_GB: Fel arfer, mae'r symbol arian yn dod cyn y gwerth. Bydd galluogi'r opsiwn yma yn gosod y symbol ar ôl y gwerth.

[ctx: The datepicker label when the range start is now.]
en: Now
cy_GB: Nawr

en: The request was sent insecurely.
cy_GB: Cafodd y cais ei anfon yn anniogel.

en: The request wasn't sent from this tab.
cy_GB: Chafodd y cais ddim ei anfon o'r tab yma.

en: There were no results found.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i ganlyniadau.

en: This %s has passed.
cy_GB: Mae'r %s yma wedi digwydd.

en: This calendar is powered by The Events Calendar.
cy_GB: Pwerir y calendr yma gan The Events Calendar.

en: Tickets
cy_GB: Tocynnau

en: Time range separator
cy_GB: Gwahanydd ar gyfer ystod yr amser

en: Time:
cy_GB: Amser:

en: Today
cy_GB: Heddiw

en: Tokelau
cy_GB: Tocelaw

en: Trinidad and Tobago
cy_GB: Trinidad a Thobago

en: Tunisia
cy_GB: Tiwnisia

en: Turkey
cy_GB: Twrci

en: Turkmenistan
cy_GB: Tyrcmenistan

en: Turks and Caicos Islands
cy_GB: Ynysoedd Turks a Caicos

en: Tuvalu
cy_GB: Twfalw

en: Uganda
cy_GB: Wganda

en: Ukraine
cy_GB: Wcráin

en: United Arab Emirates
cy_GB: Yr Emiradau Arabaidd Unedig

en: United Kingdom
cy_GB: Y Deyrnas Unedig

en: United States
cy_GB: Yr Unol Daleithiau

en: United States Minor Outlying Islands
cy_GB: Mân Ynysoedd Pellennig yr Unol Daleithiau

en: Unknown or not set
cy_GB: Anhysbys neu ddim wedi'i osod

en: Unnamed Venue
cy_GB: Lleoliad heb ei Enwi

en: Upcoming %s
cy_GB: %s i ddod

en: Update %s Category
cy_GB: Diweddaru Categori %s

en: Upgrade Plugin
cy_GB: Diweddaru'r Ategyn

en: Use this to share calendar data with Google Calendar, Apple iCal and other compatible apps
cy_GB: Defnyddiwch hwn i rannu data calendr gyda Google Calendar, Apple iCal a rhaglennig cydnaws eraill

en: Valid Key! Expires on %s
cy_GB: Allwedd Ddilys! Yn dod i ben ar %s

en: Venue
cy_GB: Lleoliad

en: Venue Address
cy_GB: Cyfeiriad y Lleoliad

en: Venue Address 2
cy_GB: Cyfeiriad y Lleoliad 2

en: Venue Country
cy_GB: Gwlad y Lleoliad

en: Venue Name
cy_GB: Enw'r Lleoliad

en: Venue Phone
cy_GB: Rhif Ffôn y Lleoliad

en: Venue State/Province
cy_GB: Gwladwriaeth/Talaith y Lleoliad

en: Venue Zip
cy_GB: Cod Post y Lleoliad

en: Venues
cy_GB: Lleoliadau

en: View
cy_GB: Gweld

en: View %s
cy_GB: Gweld %s

en: View All Add-Ons
cy_GB: Gweld Pob Ychwanegyn

en: View Calendar
cy_GB: Gweld y Calendr

en: View Welcome Page
cy_GB: Gweld y Dudalen Croesawu

en: View all %s
cy_GB: Gweld pob %s

en: Virgin Islands (British)
cy_GB: Ynysoedd Morwynol (Prydain)

en: Virgin Islands (U.S.)
cy_GB: Ynysoedd Morwynol (Yr Unol Daleithiau)

en: Wallis and Futuna Islands
cy_GB: Ynysoedd Wallis a Futuna

en: We send out discounts to our core users via our newsletter.
cy_GB: Rydyn ni'n anfon gostyngiadau i'n defnyddwyr craidd yn ein cylchlythyr.

en: Website:
cy_GB: Gwefan:

en: West Virginia
cy_GB: Gorllewin Virginia

en: Western Sahara
cy_GB: Gorllewin Sahara

en: Where's my calendar?
cy_GB: Ble mae fy nghalendr?

en: YYYY-MM-DD
cy_GB: BBBB-MM-DD

en: Yes
cy_GB: Ie

en: You are running Version %s and deserve a hug :-)
cy_GB: Rydych chi'n rhedeg Fersiwn %s ac yn haeddu cwtsh mawr :-)

en: You are up to date!
cy_GB: Rydych chi wedi diweddaru!

en: You don't have permission to do that.
cy_GB: Nid oes caniatâd gyda chi i wneud hynny.

en: You must select at least one view.
cy_GB: Mae'n rhaid i chi ddewis o leiaf un golwg.

en: You need to upgrade!
cy_GB: Mae angen i chi ddiweddaru!

en: You've requested a non-existent tab.
cy_GB: Rydych chi wedi gwneud cais am dab sydd ddim yn bodoli.

en: Your form had the following errors:
cy_GB: Roedd y gwallau canlynol ar eich ffurflen:

en: all
cy_GB: popeth

en: category
cy_GB: categori

[ctx: category list label]
en: %s Category | %s Categories
cy_GB[0]: %s Categori
cy_GB[1]: %s Categori
cy_GB[2]: %s Categori
cy_GB[3]: %s Categori

en: day
cy_GB: diwrnod

en: event
cy_GB: digwyddiad

en: events
cy_GB: digwyddiadau

en: list
cy_GB: rhestr

en: month
cy_GB: mis

[ctx: non-existant function name passed for field validation]
en: with function name:
cy_GB: gyda'r enw swyddogaeth:

[ctx: not available]
en: n/a
cy_GB: Amh

en: past
cy_GB: yn y gorffennol

en: today
cy_GB: heddiw

en: upcoming
cy_GB: ar y gweill
